Advertisements
JUST IN

babu baga busy review

సినిమా :బాబు బాగా బిజీ
నటీనటులు : అవసరాల శ్రీనివాస్ , శ్రీ ముఖి , మిస్సి చక్రవర్తి ,తేజస్విని ,పోసాని , ప్రియా దర్శి
దర్శకుడు : నవీన్ మేడారం
నిర్మాత : అభిషేక్
విడుదల :05 మే 2017
చుసిన థియేటర్ :సరస్వతి పిక్చర్ ప్యాలస్
సంగీతం : సునీల్ కశ్యప్
నిడివి :125 నిమిషాలు

అవసరాల శ్రీనివాస్ దర్శకుడిగా మంచి విజయాలను అందుకుంటూ .. నటుడిగా అందరి మన్ననలు పొందుతూ వస్తున్నాడు . అలాంటి సమయంలో అవసరాల నటించిన బాబు బాగా బిజీ ఈ రోజు ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది . విడుదలకు ముందే అడల్ట్ కంటెంట్ అంటూ ఏ సర్టిఫికెట్ పొంది యూత్ లో మంచి క్కురియాసిటీ సీరియెట్ చేయటం జరిగింది . భారీ మొత్తం లో బిజినెస్ కూడా జరిగింది . ఈ చిత్రాన్ని తెలుగు ప్రేక్షకులు ఎలా రిసీవ్ చేసుకున్నారో చూద్దాం
కథ:
అమ్మాయిలతో తిరుగుతూ ఎంజాయ్ చేస్తూ అదే జీవితం అనుకోని చివరకు అది కాదు జీవితం అని తెలుసుకుని తాను పెళ్లి చేసుకోబోయే అమ్మాయికి గురించి చెప్పాలని అవసరాల శ్రీనివాస్ బయలుదేరుతాడు . అసలు మాధవ్ (అవసరాల ) ఎందుకు ఆలా అమ్మాయి లతో ఎంజాయ్ చేయటం మొదలు పెట్టాడు . అని కథ స్టార్ట్ అవుతుంది . చిన్నప్పుడు అతడు అతని స్నేహితులతో పెరిగిన వాతావరణం . చుసిన సినిమాలు అతని జీవితం మీద ప్రభావం చూపుతాయి .
ఒకానొక సమయంలో మారి పెళ్లి చేసుకుందాం అని నిర్ణయించుకుంటాడు . కానీ ఆ నిర్ణయం మీద అతను నిలబడలేక పోతాడు . నిశ్చితార్థం కుదిరిన తర్వాత కూడా ఇంకొకరితో సంబంధం పెట్టుకుంటాడు . చివరకు అసలు ఇలాంటి వ్యక్తి మారాడా? లేదా? మారితే ఎలాంటి సందర్భాలలో మారాడు ? అనేది ఈ చిత్రం కథ..
విశ్లేషణ :
ఈ చిత్రం హిందీ చిత్రం యొక్క మాతృక . ఇలాంటి కథలు వినటానికి బాగుంటాయి తీయటం కష్టం . ఏదో నాలుగు డబల్ మీనింగ్ ఉన్న డైలాగ్స్ ఉంటె సినిమా ఆడిస్తుంది అనుకుని సినిమా తీస్తే బాబు బాగా బిజీ లా ఉంటుంది సినిమా. దర్శకుడు ఏమి చెప్పాలనుకున్నాడో ఎవరికి అర్ధం కాదు . ఒకసారి 1997 అంటాడు ఇంతలో 201 అంటాడు . మల్లి 2007 అంటాడు . అసలు కథ ఎక్కడినుండి ఎక్కడికి పోతుంది రా బాబు అని సామాన్య ప్రేక్షకుడు సైతం విసిగిపోయేలా కథను ముక్కలు ముక్కలు గా చూపించాడు . అసలు స్క్రీన్ ప్లే కుదరలేదు . సంగీతం పర్వాలేదు అనిపించింది .. సుద్దలా అశోక్ తేజ రాసిన పసి హృదయం పాట చాలా బాగుంది .
కెమెరా పెద్ద గొప్పగా ఏమి లేదు . అడల్ట్ కంటెంట్ తీసుకున్నప్పుడు దానికి క్లైమాక్స్ మెసేజ్ ఉండేలా కోరుకుంటారు తెలుగు ప్రేక్షకులు . అది పూర్తి గా లేదు .అవసరాల తన పాత్రలో ఒదిగి పోగా .. మిగతా హీరోయిన్స్ అలా వచ్చి ఇలా వెళ్తుంటారు . ఎక్కడ హార్ట్ టచ్ చేసిన సన్నివేశాలు లేవు .

ప్లస్ లు:
అవసరాల శ్రీనివాస్ నటన
పర్వాలేదనిపించిన పాటలు
యూత్ కి కావాల్సిన మసాలా ఉండటం

మైనస్ లు :
స్క్రీన్ ప్లే
కథ ఎక్కడ ప్రేక్షకులకి కనెక్ట్ కాకపోవటం

రేటింగ్ :2.5/5

చివరిగా : బాబు దగ్గర అనుకున్నంత ఊపు లేదు ..
విశ్లేషకుడు : నరేంద్ర కుమార్ ఏనుగంటి

Advertisements

Recent Posts: Taste of tollywood

We cannot load blog data at this time.

About naughtytollywood (2165 Articles)
INDIAN ENTERTAINMENT

free to comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: