అల్లు అర్జున్ మీద చరణ్ fans ఫైర్

అల్లు అర్జున్ మీద చరణ్ fans ఫైర్

A

గతకొంత కాలంగా మెగా హీరోస్ మద్య సరైన రిలేషన్ లేదని వార్తలు వస్తూనే ఉన్నాయి, అల్లు అర్జున్ సరైనోడు సినిమాకి జరిగిన ఫంక్షన్ లో పవన్ కళ్యాణ్ గురించి చేసిన కామెంట్స్ వల్ల ఈ మాటలకి ఇంకాస్త బలం చేకూరింది. మొన్నటివరకి కేవలం పవన్ అభిమానుల నుండి విమర్శలు ఎదుర్కున్న బన్నీ ప్రస్తుతం చరణ్ అభిమానుల ఆగ్రహానికి లోనయ్యాడు, దీని వెనకాల అసలు కారణం ఏంటంటే మూడు రోజుల క్రితం చరణ్ birthday సందర్భంగా అభిమానులు ఆరోజు చిరంజీవి blood bank లో celebrations చాలా గ్రాండ్ గా చేసారు, ఈ ఫంక్షన్ లో బన్నీని కూడా పాల్గొనాల్సిందిగా అభిమానులు కోరగా దానికి బన్నీ ఒప్పుకోలేదని, అంతేకాక అందరికి ట్విట్టర్ లో విష్ చేసే అలవాటు ఉన్న బన్నీ, ఆరోజు చరణ్ కి మాత్రం విష్ చేయలేదు. కాని నిన్న దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ birthday కి గుర్తుపెట్టుకుని మరీ తనని విష్ చేసాడు, చరణ్ birthday కి కావాలనే విష్ చేయలేదని చరణ్ అభిమానులు అల్లు అర్జున్ ట్విట్టర్ handle మీద విరుచుకుపడ్డారు. మరి ఈ విషయంలో బన్నీ ఎలాంటి వివరాన ఇస్తాడో చూడాలి.

Advertisements

free to comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s