మార్చి 31న `సినీ మహల్`

మార్చి 31న `సినీ మహల్`

కళానిలయ క్రియేషన్స్ సమర్పణలో తెర‌కెక్కిన‌ చిత్రం `సినీ మహల్`. `రోజుకు 4 ఆటలు` అనేది ఉపశీర్షిక. లక్ష్మణ్ వర్మ దర్శకత్వం వ‌హించారు. బి.రమేష్ నిర్మాతగా, పార్థు, బాలాజీ, మురళీధర్ , మహేంద్ర సహనిర్మాతలుగా ఈ చిత్రం తెరెక్కెక్కింది. అలీరాజా, సోహెల్, తేజస్విని నాయ‌కానాయిక‌లు. ఈ సినిమా మార్చి 31న విడుద‌ల‌వుతుది. ఈ సంద‌ర్భంగా బుధ‌వారం ఏర్పాటు చేసిన పాత్రికేయుల స‌మావేశంలో…
నిర్మాత పార్థు మాట్లాడుతూ – “మా సినీ మ‌హ‌ల్ చిత్రం ఈ మార్చి 31న ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది. డిఫ‌రెంట్ కాన్సెప్ట్ మూవీ. సంథింగ్ స్పెష‌ల్ స‌బ్జెక్ట్‌గా సినిమా చ‌క్క‌గా రూపొందింది. ల‌క్ష్మ‌ణ్‌వ‌ర్మ‌గారు సినిమాను అద్భుతంగా తెర‌కెక్కించారు. శేఖ‌ర్ చంద్ర‌గారి సంగీతం, దొరై కె.సి.వెంక‌ట్ సినిమాటోగ్ర‌ఫీ హైలైట్ అవుతాయి. న‌టీన‌టులు, సాంకేతిక నిపుణులు స‌హ‌కారంతో ఓ మంచి సినిమాను ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు తీసుకువ‌స్తున్నాం. మా ప్ర‌య‌త్నాన్ని ఆశీర్వ‌దిస్తార‌ని భావిస్తున్నాం“ అన్నారు.
ద‌ర్శ‌కుడు ల‌క్ష్మ‌ణ్ వ‌ర్మ మాట్లాడుతూ – “నిర్మాత‌ల స‌హ‌కారంతో పాటు న‌టీన‌టులు, టెక్నిషియ‌న్స్ స‌పోర్ట్‌తో అనుకున్న విధంగా ఓ సినిమాను ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు తీసుకువ‌స్తున్నాం. మార్చి 31న విడుద‌ల‌వుతున్న ఈ చిత్రం ప్రేక్ష‌కుల‌ను ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌తో పాటు, థ్రిల్లింగ్‌గా, ఎంగేజింగ్‌గా ఉంటుంది“ అన్నారు.
అలీ రాజా మాట్లాడుతూ – “సినీ మ‌హ‌ల్‌లో మంచి క్యారెక్ట‌ర్ చేశాను. ద‌ర్శ‌కుడు ల‌క్ష్మ‌ణ‌వర్మ‌గారు సినిమాను అద్భుతంగా తెర‌కెక్కించారు. నిర్మాత‌ల‌కు థాంక్స్‌. మార్చి 31న విడుద‌ల‌వుతున్న సినిమాను పెద్ద హిట్ చేయాల‌ని కోరుకుంటున్నాను“ అన్నారు.
సోహెల్ మాట్లాడుతూ – “విబిన్న‌మైన క‌థాంశంతో రూపొందిన చిత్రం సినీ మ‌హ‌ల్‌. తెలుగు ప్రేక్ష‌కుల‌కు నచ్చే ఎలిమెంట్స్ అన్నీ సినిమాలో ఉంటాయి. మార్చి 31న విడుద‌ల‌వుతున్న ఈ సినిమాను స‌క్సెస్ చేయాల‌ని కోరుకుంటున్నాను“ అన్నారు.
శేఖ‌ర్ చంద్ర మాట్లాడుతూ – “సినిమాలో అన్నీ వేరియేషన్స్ సాంగ్స్‌ ఉన్నాయి. మంచి ఆర్‌.ఆర్‌,కుదిరింది“ అన్నారు.
  గొల్లపూడి మారుతీరావు, జీవా, జెమిని సురేష్ తదితరులు నటించిన  ఈచిత్రానికి సినిమాటోగ్రఫీ: దొరై కె.సి.వెంకట్, సంగీతం: శేఖర్ చంద్ర, ఎడిటర్: ప్రవీణ్ పూడి, కళ: గోవింద్, ఎఫెక్ట్స్: యతిరాజ్, లిరిక్స్: సుద్దాల అశోక్ తేజ, కృష్ణచైతన్య, నాగహనుమాన్, సహనిర్మాతలు: పార్ధు, బాలాజీ, మురళీధర్, మహేంద్ర, నిర్మాత: బి.రమేష్, కథ, స్క్రీన్ ప్లే, మాటలు, దర్శకత్వం: లక్ష్మణ్ వర్మ.
Advertisements

free to comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s