తెలుగు లో రానున్న కన్నడ blockbuster

తెలుగు లో రానున్న కన్నడ blockbuster

Kirik_Party_1200X442.jpgవేరే భాషల్లో వచ్చిన succesfull సినిమాలు మన దగ్గర రీమేక్ అవటం చాలా common గా జరిగేదే, కాని కన్నడ భాషలో వచ్చిన సినిమాలు ఇక్కడ రీమేక్ చేయటం చాలా అరుదు, ఇప్పుడు ఇది అంతా ఎందుకు అంటే రీసెంట్ గా కన్నడలో blockbuster అయిన ఒక సినిమాని ఇప్పుడు తెలుగులోకి తీసుకురావటానికి ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నాయి, ఆ సినిమానే కిరిక్ పార్టీ, ఇంజనీరింగ్ college backdrop లో జరిగే ఈ సినిమా పోయిన సంవత్సరం ఒక సంచలనంగా నిలిచింది, ఈ సినిమాకోసం చాలా మంది పోటీ పడ్డప్పటికీ ak entertainments అధినేత అనిల్ సుంకర ఈ చిత్ర తెలుగు హక్కులని సొంతం చేసుకున్నాడు. మరి ఇక్కడ ఎవరు హీరో, దర్శకుడు అనేది మరో రెండు రోజుల్లో తెలియనుంది.

Advertisements

free to comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s