తమిళ్ రేమేక్ లో రవితేజ

తమిళ్ రేమేక్ లో రవితేజ

ravi-teja-movie-list

తమిళ్ లో జయం రవి, అరవింద్ స్వామి కాంబినేషన్ లో వచ్చిన Thani oruvan తెలుగులో కూడా సూపర్ హిట్ అయింది, thani oruvan తరువాత మరోసారి జయం రవి, అరవింద్ స్వామి కాంబినేషన్ లోనే వచ్చిన మరో సినిమా భోగన్, కేవలం వీళ్ళిద్దరి కాంబినేషన్ వల్లే craze తెచ్చుకున్న ఈ సినిమా thani oruvan సినిమా లాగా ప్రేక్షకులని ఆకట్టుకోలేకపోయింది, కాని చాలా కొత్త పాయింట్ తో రూపొందిన ఈ సినిమాని సెకండ్ half లో స్వల్ప మార్పులు చేస్తే ఒక హిట్ సినిమాగా మలచచ్చు అనే ఆలోచనతో ఈ సినిమా తెలుగు రీమేక్ హక్కులని సూపర్ good films బ్యానర్ సొంతం చేసుకుంది, ఇందులో జయం రవి చేసిన పోలీస్ officer రోల్ కోసం raviteja ని సంప్రదించారు కాని అరవింద్ స్వామి మరోసారి రీమేక్ లో నటించటానికి ready గా లేకపోవటంతో ఆ క్యారెక్టర్ కోసం వేటలో పడ్డారు నిర్మాతలు. తమిళ్ వెర్షన్ కి దర్శకత్వం వహించిన లక్ష్మణ్ ఈ సినిమాకి కూడా దర్శకత్వం వహించనున్నాడు.

Advertisements

2 thoughts on “తమిళ్ రేమేక్ లో రవితేజ

free to comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s