ఉగాదికి మొదలవనున్న నేను శైలజ 2

ఉగాదికి మొదలవనున్న నేను శైలజ 2

50138084.cms

చాలారోజులుగా కెమెరాకి దూరంగా ఉన్న హీరో రామ్ మొత్తానికి ఈ ఉగాదికి కెమెరా ముందుకు రానున్నాడు. గత ఏడాది తనకి సూపర్ హిట్ ఇచ్చిన కిషోర్ తిరుమల దర్శకత్వంలో మరోసారి నటించనున్న రామ్ ఈ సినిమాని ఉగాది రోజు మొదలుపెత్తనున్నాడు. ఇది నేను శైలజ సినిమాకి సీక్వెల్ కాకపోయినప్పటికీ హీరోయిన్ తప్ప దాదాపుగా అందరూ అదే cast and crew పనిచేస్తుండటం వల్ల దీన్ని నేను శైలజ2 అని పిలవటం జరిగింది. అనుపమ పరమేశ్వరన్ హీరోయిన్ గా నటిస్తున్న ఈ సినిమాలో రామ్ సరసన్ మరో హీరోయిన్ కూడా నటించనుంది, దేవి శ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందించనున్న ఈ సినిమాకి, సమీర్ రెడ్డి సినిమాటోగ్రఫీ భాద్యతలు నేరవేర్చనున్నాడు. ఇప్పటికే ఈ సినిమాకోసం 6ప్యాక్ body, లాంగ్ hair తో ready అయిన రామ్ కొత్త look ని త్వరలో విడుదల చేయనున్నారు.

Advertisements

2 thoughts on “ఉగాదికి మొదలవనున్న నేను శైలజ 2

free to comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s