పోటీ నుండి తప్పుకున్న శర్వానంద్

పోటీ నుండి తప్పుకున్న శర్వానంద్

తన సినిమాలతో ఎప్పుడూ పెద్ద హీరోలకి పోటీ ఇచ్చే హీరో శర్వానంద్, పోయిన సంవత్సరం సంక్రాంతికి ntr, బాలక్రిష్ణ, నాగార్జున సినిమాలకి పోటీగా express రాజా చేసిన శర్వా, ఈ సంక్రాంతికి చిరంజీవి, బాలక్రిష్ణ లకి పోటీగా వచ్చి శతమానంభవతి తో blockbuster కొట్టాడు. ఒకరకంగా తన సినిమాని ఇలా పోటీలో రిలీజ్ చేయటం శర్వా సినిమాకి సెంటిమెంట్ గా మారిపాయింది, అందరూ హీరోలు చిన్న చిన్న సినిమాలు పోటీలో ఉంటేనే బయపడే time లో శర్వా మాత్రం పెద్ద పెద్ద హీరోలతో పోటీపడి గెలవటం అలవాటుగా చేసుకున్నాడు, అయితే తన రీసెంట్ film రాధా చిత్రాన్ని పవన్ కళ్యాణ్ కాటమరాయుడు తో పాటు రిలీజ్ చేస్తున్నట్లుగా వార్తలు వచ్చాయి, ఈసారి కూడా పోటీలో మళ్ళి హిట్టు కొడతాడు అనుకున్న శర్వా సినిమా అనుకోకుండా postpone అయింది, ఈ నెల 27న విడుదల అవాల్సిన ఈ సినిమా మే నెలకి వాయిదా పడ్డట్లు తెలుస్తుంది, ఏది ఏమైనా ఈ నిర్ణయం మాత్రం కాటమరాయుడుకి కలిసొచ్చే విషయమే.

Advertisements

free to comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s