త్రివిక్రమ్ సినిమాలో కొత్త అవతారం ఎత్తనున్న పవన్ కళ్యాణ్

త్రివిక్రమ్ సినిమాలో కొత్త అవతారం ఎత్తనున్న పవన్ కళ్యాణ్

ఇంకో పది రోజుల్లో కాటమరాయుడు రిలీజ్ అయిపోతుంది, తరువాత పవన్ కళ్యాణ్ త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో నటించనున్న విషయం అందరికి తెలిసిందే. ఈ సినిమా పొలిటికల్ backdrop లో జరిగే కథ అని, ఇందులో పవన్ కళ్యాన్ ని chief minister గా త్రివిక్రమ్ చుపించాబోతున్నాడని, తన రాజకీయ జీవితానికి ఉపయోగపడేలా ఈ సినిమాని రూపొందించనున్నట్లు చాలా వార్తలు వచ్చాయి. ఈ CM రోల్ ఇంతవరకి నిజం అనేది ఇంకా తెలీదు కాని, ఇందులో పవన్ కళ్యాణ్ foriegn లో ఉండే ఒక IT analyst క్యారెక్టర్ చేయబోతున్నాడు, మరి తరువాత సినిమాలో తను CM అవుతాడా లేక ఇది వేరే ఏదైనా కొత్త కథా అనేది ఇంకా తెలియాల్సి ఉంది. మొత్తానికి తీన్మార్ సినిమా తరువాత పవన్ మరొకసారి IT employe అవతారం ఎత్తనున్నాడు అన్నమాట.

Advertisements

free to comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s