రవితేజ, నాగార్జున సినిమా నాని చేతికా??

రవితేజ, నాగార్జున సినిమా నాని చేతికా??

eega-audio-launch_133334539711

కిక్2 తర్వాత రవితేజ హీరోగా oh my friend చిత్ర దర్శకుడు వేణు శ్రీరాం దర్శకత్వంలో ఎవడో ఒకడుఅనే సినిమా మొదలయ్యి, మిక్కి జే మేయర్ సంగీత దర్శకత్వంలో 4 పాటలు కూడా రికార్డింగ్ అయిపోయాక ఆ సినిమా ఆగిపోయిన విషయం అందరికి తెలిసిందే. కిక్2 flop అవటంతో రవితేజ అడిగిన remunaration దిల్ రాజు ఇవ్వను అన్నందుకే ఈ సినిమా ఆగిపోయిందనేది దానికి గల కారణంగా చెప్తారు, తర్వాత “సోగ్గాడే చిన్ని నాయన” హిట్టు అవటంతో ఇదే సినిమాని నాగార్జునతో plan చేసారు కాని ఆకరి నిమిషంలో నాగార్జున కూడా ఈ ప్రాజెక్ట్ నుండి తప్పుకోవటంతో ఈ ప్రాజెక్ట్ అటకెక్కేసింది. ఇప్పుడు దిల్ రాజు మళ్ళి ఆ సినిమాని పట్టలేక్కించటానికి ప్రయత్నిస్తున్నాడని తెలుస్తుంది, నేను లోకల్ సినిమా మంచి హిట్టు కొట్టటంతో నానితో రెండో సినిమాగా ఈ సినిమాని దసరా నుండి మొదలెట్టనున్నాడని తెలుస్తుంది, కాని టైటిల్ మార్చకపోతే పాత కాంబినేషన్ చాయలు అలాగే ఉంటాయి కాబట్టి ఈ సినిమాకి ప్రస్తుతం బాటసారి అనే టైటిల్ నిర్ణయించారు. మొత్తానికి ఇద్దరు పెద్ద హీరోల చేతులు మారి తన దగ్గరికి వచ్చిన సినిమాని నాని ఏం చేస్తాడో చూడాలి.

Advertisements

free to comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s