ఓంకార్ copy కొట్టేది ఆ మూవీ యేనా ?

ఓంకార్ copy కొట్టేది ఆ మూవీ యేనా ?రాజు గారి గది సూపర్ హిట్ తర్వాత దాదాపుగా 1year గ్యాప్ తీసుకున్న ఓంకార్ తన రెండో సినిమాగా PVP బ్యానర్ లో, నాగార్జున ప్రధానపాత్ర లో రాజుగారి గది-2 ని రూపొందిస్తున్నాడు, already పూజ కార్యక్రమాలు పూర్తిచేసుకున్న ఈ సినిమా మార్చ్ నుండి shooting జరుపుకోనుంది, ఈ సినిమాలో నాగార్జున ఒక ghost క్యారెక్టర్ లో కనిపిస్తాడు అని ఓంకార్ చెప్పాడు, ఆ క్యారెక్టర్ మలయాళం సూపర్ హిట్ Horror కామెడీ “ప్రేతం” లో mentalist క్యారెక్టర్ john don bosco రోల్ కి copy అని ప్రచారం జరుగుతుంది, కాని నాగార్జునా క్యారెక్టర్ మాత్రమే కాపీనా, లేకపోతే మొత్తం సినిమానే రీమేక్ కాని, చేస్తున్నారా అనేది చూడాలి.        

Advertisements

free to comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s